| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | หมายเหตุ: | เรียนรวมกับวิชา COE64-172 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-15:00 | AD1206 | 34 | 34 | 0 | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | Online | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรกต สุวรรณรัตน์ * อาจารย์ฉวีวรรณ ภูริยากร อาจารย์ ดร.กรัณรัตน์ ธรรมรักษ์ * อาจารย์ ดร.อาสาฬห์ชัย สุขเกื้อ * |
| | | สำรองสำหรับ: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ ชั้นปี 1 | |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 ห้อง 041500z1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ก.ย. 2566 เวลา 16:00 - 18:00 ห้อง 041500z5 |
| | | หมายเหตุ: | เรียนรวมกับวิชา COE64-172 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-15:00 | AD1207 | 48 | 35 | 13 | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | Online | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.อาสาฬห์ชัย สุขเกื้อ * ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรกต สุวรรณรัตน์ * อาจารย์ ดร.กรัณรัตน์ ธรรมรักษ์ * อาจารย์ ดร.กฤตภาส สงศรีอินทร์ |
| | | สำรองสำหรับ: | สถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ ชั้นปี 1 | |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 ห้อง 041500z2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ก.ย. 2566 เวลา 16:00 - 18:00 ห้อง 041500z7 |
| | | หมายเหตุ: | เรียนรวมกับวิชา COE64-172 |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | AD1206 | 50 | 50 | 0 | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | Online | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรกต สุวรรณรัตน์ * อาจารย์ ดร.อาสาฬห์ชัย สุขเกื้อ * นายเตาฟีก หลำสูบ อาจารย์ ดร.กรัณรัตน์ ธรรมรักษ์ * |
| | | สำรองสำหรับ: | วิศวกรรมเครื่องกลและหุ่นยนต์ ชั้นปี 2 ปิโตรเคมีและพอลิเมอร์ ชั้นปี 1 วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 2 สถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 | |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 ห้อง 041500z3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ก.ย. 2566 เวลา 16:00 - 18:00 ห้อง 041500z6 |
| | | หมายเหตุ: | เรียนรวมกับวิชา COE64-172 |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | AD1207 | 50 | 47 | 3 | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | Online | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.กรัณรัตน์ ธรรมรักษ์ * อาจารย์ ดร.อาสาฬห์ชัย สุขเกื้อ * ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรกต สุวรรณรัตน์ * อาจารย์ ดร.จิตติมา ศังขมณี |
| | | สำรองสำหรับ: | วิศวกรรมเครื่องกลและหุ่นยนต์ ชั้นปี 2 ปิโตรเคมีและพอลิเมอร์ ชั้นปี 1 วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 2 สถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 | |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 ห้อง 041500z4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ก.ย. 2566 เวลา 16:00 - 18:00 ห้อง 041500z4 |
| | | หมายเหตุ: | เรียนรวมกับวิชา COE64-172 |
|
| 06 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | หมายเหตุ: | เรียนรวมกับวิชา COE64-172 |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | AD1206 | 30 | 30 | 0 | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | Online | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.กรัณรัตน์ ธรรมรักษ์ * อาจารย์ ดร.อาสาฬห์ชัย สุขเกื้อ * ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรกต สุวรรณรัตน์ * ผู้ช่วยศาสตราจารย์เยาวเรศ ศิริสถิตย์กุล |
| | | สำรองสำหรับ: | วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 ห้อง 041500z5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ก.ย. 2566 เวลา 16:00 - 18:00 ห้อง 041500z2 |
| | | หมายเหตุ: | เรียนรวมกับวิชา COE64-172 |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | AD1310 | 30 | 30 | 0 | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | Online | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เลอลักษณ์ บุญล้ำ ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรกต สุวรรณรัตน์ * อาจารย์ ดร.กรัณรัตน์ ธรรมรักษ์ * อาจารย์ ดร.อาสาฬห์ชัย สุขเกื้อ * |
| | | สำรองสำหรับ: | วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 ห้อง 041500z7 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ก.ย. 2566 เวลา 16:00 - 18:00 ห้อง 041500z2 |
| | | หมายเหตุ: | เรียนรวมกับวิชา COE64-172 |
|